Al'adu a ELOPAK

Wannan binciken an tsara shi don tattara bayanai game da al'adun a wurin aikinka da ra'ayinka na kanka game da shi. 
Yana da mahimmanci ka amsa kowanne tambaya da kuma amsa kowanne bayani da gaskiya gwargwadon yadda zai yiwu. 

Wannan ba gwaji bane, ma'ana babu amsoshin da suka dace ko kuma ba daidai ba. Saboda haka, shiga cikin wannan binciken yana da zaɓi. 

Sakamakon daga binciken za a yi amfani da su ne kawai don dalilai na bincike kuma wannan ba zai shafi aikin ka a kamfanin ba.

Wannan binciken ba tare da suna ba ne, kuma an tabbatar da sirrin sa.

Jagororin yadda za a cika binciken

Don Allah zaɓi ɗaya daga cikin amsoshin da ke ƙasa kowanne bayani da ka yarda da shi kuma wanda ya wakilci yadda kake ganin abubuwa. Idan ba ka sami amsar da ta dace da bukatarka ba, yi amfani da mafi kusa da ita.

Kai ne:

Rukunin shekarunka:

Har yaushe ka dade kana aiki a wannan ƙungiyar?

    Menene mafi girman digiri ko matakin makaranta da ka kammala? Idan kana cikin rajista, mafi girman digiri da aka karɓa.

    1. Har zuwa wane mataki kake yarda da bayanin "Muna ƙarfafa mutanenmu su raba ilimi da tambayoyi"?

    2. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa yanayin a ELOPAK yana da kyau?

    3. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa kana jin daɗi da al'adun wurin aikinka?

    4. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa shugabannin a wurin aikinka suna goyon bayan ka?

    5. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa kana amincewa da manajojinka?

    6. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa shugabanninka suna bayyana hangen nesa da manufofin ƙungiyar?

    7. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa aikinka yana goyon bayan ƙungiyarka?

    8. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa aikinka yana shafar nasarar ELOPAK?

    9. Ka yarda cewa ka taɓa jin damuwa da gajiya a wurin aikinka na yanzu?

    10. Ka yarda cewa bude ido, girmamawa da juriya suna nuna al'adun ELOPAK?

    11. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa kana jin ƙarfafawa a ELOPAK?

    12. Ka yarda cewa ana ƙarfafa ka ka ɗauki alhakin aikinka?

    13. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa kana jin girmamawa daga ƙungiyarka/ kamfanin ka?

    14. Ka yarda cewa kana jin an gane ka a matsayin mutum a cikin kamfanin ka?

    15. Ka yarda cewa akwai kyakkyawar haɗin gwiwa tsakanin sassa daban-daban a ELOPAK?

    16. Ka yarda cewa ELOPAK kamfani ne wanda ke bude wa canje-canje?

    17. Ka yarda cewa ELOPAK zai iya aiwatar da canje-canje masu tsanani?

    18. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa kana ɗaukar kanka a matsayin mutum wanda ke bude wa canje-canje a cikin kamfanin?

    19. Har zuwa wane mataki kake yarda cewa kana son daidaita da canje-canje a ELOPAK?

    20. Ka yarda cewa ka taɓa tunani akan inganta hanyoyin aikinka?

    21. Kimanta daga 1 zuwa 5 yadda aka horar da kai don iya gudanar da aikin ka?

    22. Kimanta daga 1 zuwa 5 yadda manajojinka ke ba da aikin?

    23. Kimanta daga 1 zuwa 5 yadda manajojinka ke ƙarfafa ka?

    24. Kimanta daga 1 zuwa 5 yadda aka ƙarfafa ka don zama mai kirkira?

    Wane kalmomi za su fi dacewa da bayyana al'adun yanzu na ELOPAK? (Zaɓi da yawa)

    Wane kalmomi za ka yi amfani da su don bayyana al'adar lafiya? (Zaɓi da yawa)

    Wanne bangare na ƙungiyar za a iya inganta don sanya ta zama wuri mafi kyau don aiki?

      Ƙirƙiri fom ɗinkaAmsa wannan anketar