Binciken ɓangaren yawon shakatawa na ƙalubale a Latvia
Barka da zuwa! Dangane da aikin digiri na "Binciken ɓangaren yawon shakatawa na ƙalubale a Latvia", ina gudanar da bincike. Don Allah ku cika fom ɗin binciken. Bayanai za a yi amfani da su a cikin tsarin tarin bayanai kuma za a yi amfani da su a cikin ɓangaren binciken aikin. Fom ɗin yana da sirri. Na gode!
Jinsinku:
Shekarunku:
Iliminku:
Inda kuke zaune (don Allah ku ambaci ƙasa da birni)
- latvia
Wannan nau'in nishaɗi na ƙalubale kuna son jin daɗin:
Don Allah ku yi alama a cikin tebur, waɗanne daga cikin nau'ikan yawon shakatawa na ƙalubale a ruwa kuka gwada!
Don Allah ku yi alama a cikin tebur, waɗanne daga cikin nau'ikan yawon shakatawa na ƙalubale a sararin sama kuka gwada!
Don Allah ku yi alama a cikin tebur, waɗanne daga cikin nau'ikan yawon shakatawa na ƙalubale a ƙasa kuka gwada!
Shin kuna jin daɗin nau'ikan yawon shakatawa na ƙalubale da Latvia ke bayarwa?
Idan kun amsa tambayar da ta gabata da -A'a-, don Allah ku bayyana abin da ba ku gamsu da shi ba!
- tayin na tayin yana da karanci, mai tsada, kuma ba za a iya haɗa shi da ayyukan tsanani ba - ana buƙatar ƙarin tsanani.
Yaya yawan lokutan da kuke zaɓar nishaɗin ƙalubale?
Menene kuɗin shiga na wata-wata? (EUR)
Nawa kuke kashe a shekara a yawon shakatawa na ƙalubale? (EUR)
Nawa (EUR) a shekara kuke son kashewa don amfani da sabis na yawon shakatawa na ƙalubale?
- 300