Hilton Worldwide ta gabatar da sabis ɗin su na ƙarshe wanda ke ba wa baƙi damar yin rajista da fita, zaɓar daki da yin ƙarin buƙatu da sayen duk ta hanyar wayoyin salula. Shin kana tunanin wannan sabbin abu yana da amfani ga kamfanin otel? Eh/A'a (don Allah ka bayyana aƙalla dalili ɗaya).
eh, yana da amfani ga kamfanin otel, zasu iya zaɓar ayyukan ta hanyar manhajar wayar hannu.
na
yes
eh, yana da matuƙar amfani. za mu iya yin ajiyar ɗakuna a kowane lokaci a ko'ina.
iya, a matsayin mutum, za a iya yin ajiyar wuri cikin sauki.
eh. saboda a yau rayuwa ta zama mai sauri da gaggawa har wasu daga cikin ayyukanmu na yau da kullum za a iya kammala su cikin mintuna. idan kana da wayar salula a hannunka, komai yana zama mai sauƙi tun daga sayen kayan abinci har zuwa biyan kuɗi ta yanar gizo. sayen tikitin fina-finai har zuwa sayen kadarori. to me ya sa ba a yi ajiyar otal ba.
iya: yana sa sabis din ya zama mai sauri.
eh. an rage ma'aikata don fasaha.
ina son ziyartar sabbin wurare.
eh - dadadda
iya.
ajiye lokaci
raguwar wahala daga masu sayarwa
sauƙin nemo otal-otal
ban san ba. don haka ba tambaya.
eh
zai zama mai sauƙi
ajiye lokaci
eh. hakanan za a iya kallon sa a matsayin aikace-aikacen mafi kyawun hanyoyi da suka dace da sabbin bukatu, bukatun da ba a bayyana ba, ko bukatun kasuwa da ke akwai.
iya.. don aikin da ya sauƙaƙa.
no
no
eh, domin yana da sauƙi ga abokin ciniki ya zaɓi abubuwan da suka fi so na dakin da kuma ƙarin buƙatu idan an buƙata. hakanan yana da sauri ga masu tafiya kasuwanci. don samun abin da suke so.
eh, saboda yana da sauƙi.
yes
i, mutane suna son labarai!!
amfani, musamman ga matasa, yayin da muke yin duk abubuwa tare da taimakon wayoyinmu na zamani, kuma ga wasu daga cikinmu, yana da sauƙi kada mu yi magana da ma'aikatan karɓar baki misali.
yes
eh. yana da sauƙi ga abokan ciniki kuma yana taimakawa ma'aikatan karɓa.
eh, yana sa tsarin ya zama mai sauri.
a'a. saboda zai rasa dukkanin haɗin kai da alaƙa da sabis/ma'aikata.
eh, saboda ba ya ɗaukar lokaci.
i, baƙi za su ji ƙarin 'yanci da sassauci.
iya, karin kudin shiga
eh da a'a. zai iya adana lokaci lokacin rajista, kowanne bako na iya yanke shawara inda za a sanya dakin amma wani lokaci mutane suna zaɓar daki ta hanyar aikace-aikace wanda aka saba amfani da shi ga abokan ciniki na kamfanoni kuma na iya "jawo" rashin jin daɗi lokacin rajista.
ina tsammanin wannan kyakkyawan ra'ayi ne saboda za ka iya shirya dakin (misali) bisa ga bukatun bako ko kuma ka yi ajiyar tebur a cikin gidajen cin abinci, bako na iya gaya maka kowanne irin bukata ta musamman kafin zuwansa. a hilton duniya, bako har yanzu yana bukatar zuwa ofishin karɓa don ɗaukar maɓallin.
eh, saboda ban taɓa amfani da shi ba.
eh, zai sauƙaƙa aikin.
eh.
yana da sauri.
eh. domin ga matasa zai zama mai kyau.
eh, saboda za a rage jiran lokaci sosai, ba za a sami damuwa a cikin rajista da fita ba.
kawai ga kwastomomi masu fara amfani, sai dai idan sun yi suna a matsayin sarkar sabbin abubuwa.
yes
eh. don otal-otal na yau da kullum zan yi ajiyar daki kuma in shiga lokacin da na iso. duk da haka, tare da manhajar hilton zan inganta ko sayi karin kayayyaki saboda bayanan da aka bayar a manhajar. wannan na iya haɗawa da yin odar kwalban champagne, ƙara abincin rana ko abincin dare. kunshin da ƙari.. wanda ke ƙara musu riba.
yes
eh, saboda yawancin baƙi sun saba da sabbin fasahohi kuma suna son lokacin yin oda ba ya ɗaukar lokaci mai yawa.
eh, saboda wannan kyakkyawan mataki ne na tallace-tallace ga kamfanin. hakanan wannan shine hanya mafi sauki da sauri ga baƙi.
eh, saboda yana saurin duba ga bako lokacin da suka iso, kuma ga ma'aikatan ma yana da kyau saboda ba su da dogon layi a gaban teburinsu kuma yana ba wa abokan ciniki karin lokaci.
tabbas, adana lokaci ga ma'aikata da gamsuwar abokan ciniki na iya karuwa.
eh, yana taimaka wa baƙi sabunta bayanai daga otel din kuma yana adana lokaci.
eh, adana lokaci da kudi
saboda yana sauƙaƙa tsarin amma yana rasa taɓa mutum.