ṣakoso iṣẹ́ akanṣe iṣowo tó ṣeyebíye - daakọ

iṣẹ́ akanṣe iṣowo fún àjọ kekere

Q1: Àjọ iṣowo kekere jẹ́ tó yẹ fún gbigba imọ-ẹrọ dijitalu láti ṣaṣeyọrí àwọn ìlànà àti àfojúsùn àjọ

Q2: Imọ-ẹrọ dijitalu yipada ọna ti a ṣe n ṣiṣẹ́ iṣowo tí ó yẹ kí àjọ iṣowo kekere gba

Q3: Imọ-ẹrọ dijitalu ni a ṣe pọ̀ mọ́ ìdàgbàsókè àjọ àti ìmúlò tuntun nínú ọjà tó ní ìdíje yìí

Q4: Nínú ìlò tó péye àti tó ní ìtumọ̀ ti imọ-ẹrọ dijitalu, àjọ kekere lè ṣe ìdíje pẹ̀lú àjọ tó tóbi

Q5: Imọ-ẹrọ dijitalu ń mu ìbáṣepọ̀ àjọ pọ̀ ní àkókò pẹ́ pẹ̀lú ìmúra àṣẹ́ àti didara iṣẹ́

Q6: Imọ-ẹrọ dijitalu kì í ṣe pé ń mu ànfààní wá nìkan, ṣùgbọ́n tún ń mu ìṣòro tàbí ìṣòro wá fún àjọ kekere

Q7: Àwọn ìṣòro àti ipo tó ṣe pàtàkì tí imọ-ẹrọ dijitalu mú wá lè jẹ́ kí àjọ kekere ṣakoso

Q8: Lára àwọn imọ-ẹrọ dijitalu tó yàtọ̀, eto nẹ́twọ́ọ̀kì àjọ, imọ-ẹrọ ìpàdé fídíò, ìlò ìkànnì, oju opo wẹẹbu àjọ, ojúlé iṣẹ́, ìkànsí ẹ̀rọ alágbèéká àti àjọ àyíká ori ayelujara bẹ́ẹ̀ ni ó yẹ fún àjọ kekere

Q9: Agbara ìbáṣepọ̀ ti oníbàárà ti pọ̀ si nípasẹ̀ ìdàgbàsókè imọ-ẹrọ àti ìfarahàn ìmọ̀ nípa ìpèjọpọ̀ tó ṣeé ṣe láti ọdọ àwọn ilé-iṣẹ́ tó ní ìdíje

Q10: Ní ikẹhin, láti jẹ́ olóòótọ́ sí oníbàárà àti láti ṣetọju ìdàgbàsókè àjọ àti ìmúlò tuntun nínú didara ọja àti iṣẹ́; gbigba imọ-ẹrọ dijitalu jẹ́ dandan fún àjọ kekere

Ṣẹda fọọmu rẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí