Aṣa ni ELOPAK

Ìwádìí yìí jẹ́ àtúnṣe láti kó ìmọ̀ nípa àṣa níbi iṣẹ́ rẹ àti ìmọ̀ràn rẹ nípa rẹ. 
Ó ṣe pàtàkì pé kí o dáhùn gbogbo ìbéèrè àti kí o fèsì sí gbogbo ìtàn náà pẹ̀lú ìmọ̀lára tó péye. 

Èyí kì í ṣe ìdánwò, túmọ̀ sí pé kò sí ìdáhùn tó tọ́ tàbí tó jẹ́ aṣiṣe. Nítorí náà, ìkànsí rẹ nínú ìwádìí yìí jẹ́ ti ìfẹ́. 

Àwọn abajade láti ìwádìí yìí yóò jẹ́ fún ìwádìí nìkan àti pé èyí kì yóò ní ipa kankan lórí iṣẹ́ rẹ ní ilé iṣẹ́ náà.

Ìwádìí yìí jẹ́ àìmọ̀, àti pé ìpamọ́ ni a dájú.

Àwọn ìtọnisọna lori bí a ṣe lè kó ìwádìí náà

Jọ̀wọ́ yan ọkan lára àwọn ìdáhùn nílẹ̀ kọọkan tí o bá fọwọ́ sí i àti pé tí ó dájú pé ó ṣe aṣoju bí o ṣe rí àwọn nǹkan. Tí o kò bá rí ìdáhùn tó péye tó bá ìfẹ́ rẹ mu, lo ti tó sunmọ́ rẹ.

Iwọ ni:

Ìkànsí ọjọ́-ori rẹ:

Báwo ni pẹ́ tó ti n ṣiṣẹ́ fún àjọ yìí?

    Kí ni ìpele tó ga jùlọ tàbí ìpele ẹ̀kọ́ tí o ti parí? Tí o bá wà nínú ẹ̀kọ́, ìpele tó ga jùlọ tí a gba.

    1. Ibo ni o ti fọwọ́ sí ìtàn “A n gba àwọn ènìyàn wa láti pín ìmọ̀ àti béèrè ìbéèrè”?

    2. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé àyíká ní ELOPAK jẹ́ rere?

    3. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé o ní ìtẹ́lọ́run pẹ̀lú àṣa ibi iṣẹ́ rẹ?

    4. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé àwọn olórí ní ibi iṣẹ́ rẹ n ṣe atilẹyin fún ọ?

    5. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé o ní ìtẹ́lọ́run pẹ̀lú àwọn alákóso rẹ?

    6. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé àwọn olórí rẹ sọ ìran àti àwọn ìlànà tó dájú ti àjọ náà?

    7. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé iṣẹ́ rẹ n ṣe atilẹyin fún ẹgbẹ́ rẹ?

    8. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé iṣẹ́ rẹ n ní ipa lórí aṣeyọrí ELOPAK?

    9. Ṣé o fọwọ́ sí i pé o ti ní ìbànújẹ́ àti ìbànújẹ́ ní ibi iṣẹ́ lọwọlọwọ?

    10. Ṣé o fọwọ́ sí i pé ìmọ̀lára, ìbáṣepọ̀ àti ìfarabalẹ̀ ṣe afihan àṣa ELOPAK?

    11. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé o ní ìmísí ní ELOPAK?

    12. Ṣé o fọwọ́ sí i pé a n gba ọ láti mu ojuse rẹ?

    13. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé o ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú ẹgbẹ́ rẹ/iléeṣẹ́ rẹ?

    14. Ṣé o fọwọ́ sí i pé o ní ìmúra gẹ́gẹ́ bí ẹni kọọkan ní ilé iṣẹ́ rẹ?

    15. Ṣé o fọwọ́ sí i pé ìbáṣepọ̀ dára wa láàárín àwọn ẹka oriṣiriṣi ní ELOPAK?

    16. Ṣé o fọwọ́ sí i pé ELOPAK jẹ́ ilé iṣẹ́ tí ó ṣí sí ìyípadà?

    17. Ṣé o fọwọ́ sí i pé ELOPAK lè ṣe àtúnṣe tó lágbára?

    18. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé o kà ara rẹ sí ẹni tí ó ṣí sí ìyípadà nínú ilé iṣẹ́?

    19. Ibo ni o ti fọwọ́ sí i pé o ní ìfẹ́ láti yí padà sí ìyípadà ní ELOPAK?

    20. Ṣé o fọwọ́ sí i pé o ti rò pé kí o ṣe àtúnṣe àwọn ilana iṣẹ́ rẹ?

    21. Dájú pé láti 1 sí 5 bí o ṣe ti kó ẹ̀kọ́ tó dára láti lè mu iṣẹ́ rẹ?

    22. Dájú pé láti 1 sí 5 bí alákóso rẹ ṣe n pin iṣẹ́?

    23. Dájú pé láti 1 sí 5 bí o ṣe n ní ìmísí láti ọdọ alákóso rẹ?

    24. Dájú pé láti 1 sí 5 bí a ṣe n gba ọ láti jẹ́ oníṣàkóso?

    Kí ni àwọn ọ̀rọ̀ tó dára jùlọ láti ṣe àpejuwe àṣa lọwọlọwọ ti ELOPAK? (Yiyan pupọ)

    Kí ni àwọn ọ̀rọ̀ tí ìwọ yóò lò láti ṣàpèjúwe àṣà tó dára? (Àṣàyàn púpọ̀)

    Iru awọn ẹya wo ni agbari le ṣe ilọsiwaju lati jẹ ki o jẹ ibi ti o dara julọ lati ṣiṣẹ?

      Ṣẹda ibeere rẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí