Ere "Ikú"
Ere "Ikú" jẹ́ irú ere "tí a ń tọ́ka sí" tí a sábà máa ń ṣe ní ilé ẹ̀kọ́ àti yunifásítì. Àfijẹ́ rẹ̀ ni láti jẹ́ kí àwọn ènìyàn tí ń kẹ́kọ̀ọ́ pọ̀ mọ́ ara wọn ní ọ̀nà tó yáyà àti rọrùn. Ẹ̀sìn ni: nígbà tí o bá forúkọ sí ere náà, o gba orúkọ ẹni tí o yẹ kí o "tóka" sí. O bẹ̀rẹ̀ sí í wá ìmọ̀ nípa ibi tí o ń tọ́ka sí (nípasẹ̀ facebook, ọ̀rẹ́). Nígbà tí o bá ti rí ibi tí o ń tọ́ka sí, o kan "tóka" fún un nípa mímu ejika rẹ. Ẹni tí a ti tọ́ka sí ti jáde nínú ere náà àti pé ó ní láti fún ọ ní orúkọ ẹni tí ó ń wá. Ẹni tó kù tó kẹhin ni yóò ṣẹ́gun ere náà.
Awọn abajade wa ni gbangba