Iṣẹ́ àkópọ̀ àwọn oṣiṣẹ́ ní ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́

Olùdáhùn àtàárọ̀,

Ìdí ti ìwádìí yìí ni láti mọ bí àwọn oṣiṣẹ́ ṣe ń rí ìmúra sílẹ̀ ní ilé iṣẹ́. Èrò rẹ jẹ́ pataki jùlọ nígbà tí a bá ń ṣe ìwádìí. Nígbà tí a bá ń ṣe ìwádìí, a máa rí i dájú pé àlàyé rẹ kò ní jẹ́ kó hàn, o kò ní nílò láti sọ àlàyé ti ara rẹ, àti pé àlàyé tí a bá gba nígbà ìwádìí yóò jẹ́ kó wúlò fún ìpinnu àkópọ̀. Jọwọ fi “X” sí àṣàyàn tó yẹ tàbí kọ́ tirẹ. A dúpẹ́ lọwọ rẹ fún àkókò tí o fi lo.

1. Jọwọ ṣe àyẹ̀wò àwọn àmì tó wà ní isalẹ, tí ó bá jẹ́ pé kò tọ́, ní ìmọ̀ràn rẹ, ó ń ní ipa lórí ìmọ̀ràn ìmúra sílẹ̀ ní ilé iṣẹ́, níbi tí 1 – kò ní ipa kankan; 7 – ó ní ipa tó lágbára gan-an.

2. Jọwọ ṣe àyẹ̀wò ìmúra sílẹ̀ ní ilé iṣẹ́ rẹ níbi tí 1 – kò gba mi láti gba, 7 – mo gba mi láti gba.

3. Jọwọ ṣe àyẹ̀wò àwọn ìtàn tó wà ní isalẹ nípa ibi iṣẹ́ rẹ lọwọlọwọ àti àwọn ipo iṣẹ́, níbi tí 1 – kò gba mi láti gba, 7 – mo gba mi láti gba.

4. Iwọ jẹ́

5. Iru ẹ̀yà rẹ tàbí orílẹ̀-èdè rẹ

  1. Lietuvis
  2. lt
  3. lituania
  4. lituanian
  5. Lietuvis
  6. lituania

6. Ọmọ ọdún rẹ (kọ́ iye ọdún tí o ti pé ní ọjọ́ ìbí rẹ)

  1. 34
  2. 44
  3. 38
  4. 40
  5. 56
  6. 32

7. Ìmọ̀ ẹ̀kọ́ rẹ

8. Ipo ìdílé rẹ:

9. Iṣẹ́ rẹ ní ilé iṣẹ́ (kọ́, ní ọdún)..........

  1. 1
  2. 6
  3. 3
  4. 12
  5. 3
  6. 8
Ṣẹda ibeere tirẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí