Iṣẹ́ àǹfààní rẹ nípa didara àwọn oúnjẹ tí a tà ṣe pàtàkì?

Àwa ní ìmọ̀ràn rẹ nípa ìṣelọpọ àti didara àwọn oúnjẹ tí a ṣe ní Yúróòpù ṣe pàtàkì. A ń pe ọ láti dáhùn ìbéèrè 5, tí yóò gba kéré ju ìṣẹ́jú mẹta lọ. Ẹ ṣéun.

Awọn abajade ibeere wa fun onkọwe nikan

1. Ṣé ó ní ipa lórí yíyan rẹ, bí ó bá jẹ́ pé ọja náà ní àfihàn àgbègbè tó dáàbò bo?

2. Ṣé àwọn ọtí (Grappa, Kornbrand, Latvijas Dzidrais, Estonian Vodka, Polish vodka, Original Lithuanian vodka, Brandy de Jerez, Armagnac, bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ) tó ní àfihàn àgbègbè tó dáàbò bo jẹ́ àwọn ọja pàtàkì tó ní didara tó ga?

3. Ṣé ó ṣe pàtàkì fún ọ, kí ni àwọn àfikún àti àwọn ohun èlò tí a lo ní ìṣelọpọ àwọn oúnjẹ?

4. Ṣé ó ṣe pàtàkì láti jẹ́ kó rọrùn láti tọ́pa àwọn oúnjẹ (ta ni olùṣelọpọ, níbo, báwo ni, àti láti àwọn ohun èlò wo ni a ṣe wọn, bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ)?

5. Jọwọ fi àkóónú kan lórí àkàrà 1-10 hàn, bí o ṣe ń ṣe àyẹ̀wò didara àwọn oúnjẹ (àpẹẹrẹ: ẹ̀kọ́, àwọn ọja milk, ẹfọ́ tí a ti ṣe, bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ) ní Yúróòpù (àwọn àfikún, àwọn ọ̀nà, ìṣàkóso àti ìdánilójú): 1 didara búburú - 10 didara tó dára jùlọ