Iṣẹ́ àìlera ti àwọn oṣiṣẹ́ níbi iṣẹ́

Olùdáhùn àtàárọ̀,

Ìdí ètò yìí ni láti mọ bí àwọn oṣiṣẹ́ ṣe ń rí àìlera níbi iṣẹ́. Èrò rẹ jẹ́ pataki jùlọ nígbà tí a bá ń ṣe àyẹ̀wò. Nígbà tí a bá ń ṣe àyẹ̀wò, a máa rí i dájú pé àlàyé rẹ kò ní jẹ́ kó hàn, o kò ní nílò láti sọ àlàyé ti ara rẹ, àti pé àlàyé tí a bá gba nígbà àyẹ̀wò yóò jẹ́ kó ṣee lo fún ìpinnu àtẹ̀yìnwá. Jọwọ samisi aṣayan ìdáhùn tó yẹ pẹ̀lú “X” tàbí kọ́ tirẹ. A dúpẹ́ lọwọ rẹ fún àkókò tí o fi lo.

Awọn abajade wa fun onkọwe nikan
Ṣẹda fọọmu rẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí