Iṣẹ́ àwọn hòtẹ́lì àti ilé ìtura

Ẹ n lẹ, orúkọ mi ni Luke, mo n kọ́ ìwé àkọ́kọ́ ìjìnlẹ̀ nípa iṣẹ́ ìtura ti àwọn àjọ tó ń ṣe ìtẹ́lọ́run oníbàárà. Mo fẹ́ kí o dáhùn sí àwọn ìbéèrè tó wà ní isalẹ, bẹ́ẹ̀ ni o ṣe àfikún sí ìmúra iṣẹ́ didara káàkiri ayé. Ẹ ṣéun!

P.S. Nínú apá ìtàn àfikún, jọwọ kọ́ ọjọ́-ori rẹ àti owó oṣù rẹ sílẹ̀.

Ṣé o ti wà ní hòtẹ́lì tàbí ilé ìtura?

Yan iye irawọ́ tó wà ní àjọ tó o ṣàbẹwò? (Tí o bá ní ju 1 lọ, yan eyi tó wúlò jùlọ fún ara rẹ)

Nibo ni o ti wá?

    Kí ni àwọn orílẹ̀-èdè tó o ti ṣàbẹwò?

      Yan ipele ìtẹ́lọ́run rẹ nígbà tó o wà (1 sí 7)

      Báwo ni o ṣe gba pẹ̀lú àwọn ìtàn?

      Mo ṣàkóso hòtẹ́lì kankan fún àwọn ọ̀rẹ́ àti mọ́lẹ́bí mi nìkan tí:

      N kò ní ṣàkóso àjọ kan tí:

      Ní hòtẹ́lì tàbí ilé ìtura, mo ní ìmọ̀lára ìkànsí àṣà

      Àlàyé àfikún tó o fẹ́ kó sí: % {nl}

        Ṣẹda ibeere rẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí