Iṣẹ́ ọnà ìmọ̀: FIT VUT 2016

Ẹ̀yin ọ̀rẹ́,

ẹ ṣéun fún iṣẹ́ju marun un ti àkókò yín àti fún ìfẹ́ yín láti kópa nínú ìwádìí yìí.
Mo máa dáhùn, bí ẹ bá kọ́ mí, kí ni ẹ rò nípa kókó yìí, kí ni ẹ fẹ́ 
nípa rẹ, àti 
kí ni ẹ kò fẹ́, pẹ̀lú ohun tí 
ẹ ní ìṣòro pẹ̀lú nígbà ẹ̀kọ́ 
tàbí kí ni ẹ fẹ́ yí padà 
tàbí ṣe àtúnṣe. 

  • Ìbéèrè ìwádìí mẹ́wàá ni. Àwọn ìdáhùn yín jẹ́ àìmọ̀.
  • Fún ìbéèrè 1–5, dáhùn pẹ̀lú ìtẹ́wọ́gbà bíi ní ilé ẹ̀kọ́ (A sí F).
  • Fún ìbéèrè 6–9, yan ìdáhùn tí ẹ bá fẹ́ràn jùlọ.
  • Ní ìparí, ẹ ní àǹfààní láti fi àlàyé tirẹ̀ kun.
     

Àwọn abajade ìwádìí àìmọ̀ ni ẹ lè wo ní àdírẹ́sì
http://pollmill.com/private/forms/vytvarna-informatika-fit-vut-2016-3a615d2/answers

Ẹ ṣéun lẹ́ẹ̀kan síi!

– ts

Awọn abajade ibeere wa ni gbangba

1. Ìfẹ́ kókó ✪

Ṣe kókó yìí ní nkan tó fa mí? Ṣe ó jẹ́ ìdààmú tàbí ìdárayá? Ṣe mo ní ìfẹ́ sí àwọn ìpèníjà?

2. Àǹfààní kókó ✪

Ṣe kókó yìí ṣẹ́gun ìrètí mi? Ṣe mo kọ́ ẹ̀kọ́ tuntun kan? Ṣe mo máa lo ìmọ̀ yìí ní ọjọ́ iwájú?

3. Ipele ìmọ̀ ẹ̀kọ́ ✪

Ṣe kókó yìí ní ipele ìmọ̀ tó yẹ? Ṣe ohun tí a kọ́ jẹ́ ìṣòro tàbí rọrùn?

4. Ìmọ̀ràn ìkọ́ ✪

Ṣe a lè lóye ohun tí a kọ́? Ṣe àwọn ohun ìkànsí mi fún mi ní ìbáṣepọ̀ tó yẹ?

5. Iṣòro ìparí ✪

Ṣe gbogbo iṣẹ́ akanṣe lè ṣe? Ṣe àwọn ìbéèrè fún ìparí jẹ́ tó?

6. Ibi kókó ✪

Ṣe kókó yìí yẹ kí ó dojú kọ́ sí ìmọ̀, tàbí sí iṣẹ́ ọnà?

7. Iṣẹ́ ọnà ✪

Ṣe mo fẹ́ iṣẹ́ àtọkànwá, tàbí mo fẹ́ iṣẹ́ pẹ̀lú olùkọ́?

8. Àtìlẹ́yìn e-learning ✪

Ṣe àwọn ìjápọ̀ sí Schoology, àwọn fídíò ní Youtube, àwọn ìròyìn láti Twitter, àwọn àwòrán lórí wẹẹbù kókó fa mí?

9. Ṣe mo máa ṣàkóso kókó VIN fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ míì ní FIT? ✪

Ṣe ó ní ìtẹ́lọ́run, kí àwọn onímọ̀ kọ́mùtà ṣe iṣẹ́ ọnà kọ́mùtà?

10. Ṣe mo fẹ́ fi nkan kun ìkọ́?

Kí ni mo fẹ́ràn? Kí ni mo kò fẹ́ràn? Kí ni a lè ṣe ní ìmúra tó dára ju?