Iṣiro ewu ìfarapa ni ọkọ̀ òfurufú ẹru

À ń fẹ́ mọ bí àwọn ipo iṣẹ́ rẹ ṣe ní ipa lórí ìlera rẹ, láìka àwọn àfihàn míì tí a máa ń so pọ̀ mọ́ àwọn abajade ìlera. 

1. Melòó ni ọdún mẹ́ta ti o ti n ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí pailọ́t?

2. Kí ni ọjọ́-ori rẹ?

3. Kí ni ipo rẹ?

4. Kí ni irú iṣẹ́ tí ọkọ̀ òfurufú tí o n ṣiṣẹ́ fún un n pese (pátápátá)?

5. Ṣé o n fò..?

6. Awọn ọkọ̀ rẹ n fò..?

7. Kí ni ìbáṣepọ̀ rẹ pẹ̀lú ọkọ̀ òfurufú tí o n ṣiṣẹ́ fún?

8. Ṣé o ní ìsinmi ti a san?

9. Ṣé a san ẹ̀san fún ìgbà tí o gba ìsinmi àìlera/ìròyìn àìlera?

10. Ní gbogbogbo, melòó ni BLH ni o n fò ní oṣù?

11. Mo rí i pé mo gba àtòjọ mi ní kutukutu tó pé kí n lè gbero ìgbésí ayé mi níta iṣẹ́

12. Àtòjọ mi àti ọjọ́ iṣẹ́ mi ni a gbero ní ọna tó jẹ́ kí n lè tẹ̀le àwọn ìlànà ààbò àti ìlànà ní ọjọ́

13. Àtòjọ mi àti iṣẹ́ mi ni a gbero ní ọna tó jẹ́ kí n lè bọ́ láti iṣẹ́ ní àkókò ìsinmi mi

14. Àtòjọ mi àti iṣẹ́ mi ni a gbero ní ọna tó jẹ́ kí n lè ní ìsinmi tó pé kí n tó bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́

15. Ṣé o ní ìmọ̀lára pé o ti bọ́ láti iṣẹ́ àti pé o ti sinmi dáadáa nígbà tí o bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́?

16. Ṣé o ní ìmọ̀lára pé o rẹ́ nígbà iṣẹ́ rẹ?

17. Lára oṣù mẹ́fa tó kọjá, tàbí láti ìgbà tí o padà sí iṣẹ́, mélòó ni o ní ìṣòro tó ní í ṣe pẹ̀lú ìsun?

18. Iṣun mi dára jùlọ kí n tó ọjọ́ iṣẹ́ ní ìfàkànsí sí ọjọ́ àìṣẹ́

19. Ní oṣù mẹ́fa tó kọjá, ṣé o ti lọ sí iṣẹ́ nígbà tí o kò ní ìlera fún àwọn ìdí míì bíi ìfarapa/ìlera ọpọlọ/ìṣòro ẹbí tàbí àwọn ìṣòro míì?

20. Mo gbagbọ́ pé ó jẹ́ otitọ pé lónìí, ẹni kan lè rọ́pò́ rárá nítorí àkókò àìsí

21. Ní gbogbogbo, báwo ni ìmọ̀lára rẹ ṣe dára láti ròyìn ìfarapa ní ilé iṣẹ́ tí o ti ṣiṣẹ́ jùlọ ní oṣù mẹ́ta tó kọjá, (tàbí láti ìgbà tí o bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́)?

22. Ṣé o ní ìmọ̀lára pé a n fa ẹ̀sùn pé ki o má ṣe ròyìn pé o kò ní ìlera láti fò?

23. Ní oṣù tó kọjá tí o ṣiṣẹ́ (tàbí láti ìgbà tí o bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́), mélòó ni o ní ìrírí àìlera tó dín kù nítorí ìfarapa, ìbànújẹ, àìlera?

24. Ṣé o ro pé ilé iṣẹ́ tí o n ṣiṣẹ́ fún ní gbogbo àwọn ìmúlò láti dènà rẹ láti lọ sí iṣẹ́ ní ìfarapa?

Ṣẹda ibeere tirẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí