Iṣẹ́ Ẹ̀rọ & Ìdàgbàsókè Ìwádìí Ẹlẹgbẹ́ - Títẹ̀síwájú

Awọn abajade ibeere wa fun onkọwe nikan

1. Ibi tí mo wà lọwọlọwọ ni:

2. Ẹgbẹ́ mi ni:

3. Mo mọ ohun tí a ń retí kó jẹ́ mi níbi iṣẹ́

4. Mo ní ìmísí nínú ipa mi lọwọlọwọ

5. Mo máa ń gba ìmúran fún iṣẹ́ tó dára

6. Mo ní ìmọ̀lára pé a níyì, a mọ̀ mí, àti pé mo ní ìbáṣepọ̀ gẹ́gẹ́ bí ọmọ ẹgbẹ́ Ẹ̀rọ àti Ìdàgbàsókè

7. Mo ní ìmọ̀lára pé àǹfààní wà nínú Ẹ̀rọ àti Ìdàgbàsókè láti ṣe àfihàn gbogbo agbára mi

8. Mo lóye itumọ̀ àti iye ohun tí mo ń ṣe nínú iṣẹ́ mi

9. Níbi iṣẹ́, àwọn ìmọ̀ràn mi dà bíi pé ó ní ìtẹ́lọ́run

10. Olùdarí mi dájú pé ó ní ìfẹ́ sí mi gẹ́gẹ́ bí ènìyàn

11. Àwọn ẹlẹgbẹ́ mi ní gbogbo Ẹ̀rọ àti Ìdàgbàsókè jẹ́ olùkópa nínú ṣiṣe iṣẹ́ tó dára

12. Àwọn ẹlẹgbẹ́ mi nínú ẹgbẹ́ mi lọwọlọwọ jẹ́ olùkópa nínú ṣiṣe iṣẹ́ tó dára

13. Níbi iṣẹ́, mo ní àǹfààní láti ṣe ohun tí mo ṣe dára jùlọ ní gbogbo ọjọ́

14. Olùdarí mi ń ṣe ìtẹ́wọ́gbà fún ìdàgbàsókè mi (àwọn ọgbọn rọrùn) àti ìdàgbàsókè ọjọ́gbọn mi (àwọn ọgbọn tó nira)

15. Mo ní àǹfààní láti kọ́ ẹ̀kọ́ àti dagba gẹ́gẹ́ bí ọjọ́gbọn nínú iṣẹ́ mi

16. Mo lóye ọ̀nà iṣẹ́ mi ní ọjọ́ iwájú àti pé mo lè rí àǹfààní fún ìdagbasoke nínú Barclays

17. Àwọn ìpinnu owó mi lapapọ (owó, àǹfààní àti àwọn èrè) jẹ́ ìdíje nínú ọjà iṣẹ́ àti pé ó tó fún iye tí mo dá sílẹ̀ fún Barclays nínú ipa mi

18. Mo gbagbọ́ pé iṣẹ́ mi ń jẹ́ kí n ṣetọju ìbáṣepọ̀ iṣẹ́/ìgbé ayé tó yẹ

19. Mo fẹ́ ṣàpèjúwe Ẹ̀rọ àti Ìdàgbàsókè gẹ́gẹ́ bí ibi tó dára láti ṣiṣẹ́ fún àwọn ọ̀rẹ́ mi àti àwọn ẹlẹgbẹ́ mi

20. Lọwọ́lọwọ, mo ń wá àǹfààní iṣẹ́ níta Ẹ̀rọ àti Ìdàgbàsókè

21. Mo gbagbọ́ pé mo ní àǹfààní tó peye láti yípadà láàárín àwọn ibi Barclays tó yẹ fún ipa mi

22. Mo ní àwọn irinṣẹ́ tó tọ́ láti ṣe iṣẹ́ mi dáadáa

23. Kí ni ìmúran irinṣẹ́ tí yóò jẹ́ kí o munadoko síi nínú iṣẹ́ rẹ lojoojumọ? (Jọwọ yan mẹta tó ṣe pataki jùlọ)

24. Kí ni ìtẹ́síwájú / ìbáṣepọ̀ / àlàyé míì tí o fẹ́ fi hàn?: