Ìdàgbàsókè ti àìlera ẹ̀mí-ìmọ̀ràn àìlera jẹ́ àpẹẹrẹ ti iṣẹ́ àtúnṣe laarin àwọn oṣiṣẹ́ ìtọ́jú.

Ẹ ṣéun / ẹ nìkan,

Mo jẹ́ akẹ́kọ̀ọ́ ọdún kẹrin ti Ẹka ìmọ̀ ìlera ti Kọ́lẹ́jì ìjọba Klaipėda, Farrukhjon Sarimsokov.

Mo n ṣe ìwádìí, ète rẹ̀ ni láti mọ́ ìbáṣepọ̀ tó wà láàárín iṣẹ́ àtúnṣe àwọn olùtọ́jú àti ìmọ̀ràn àìlera tí wọ́n ní. Àwọn olùtọ́jú tó n ṣiṣẹ́ àtúnṣe nikan ni yóò lè kópa nínú ìwádìí yìí.

À ń jẹ́risi ìkọ̀kọ̀ àwọn ìtàn yìí. Ìwádìí yìí jẹ́ àìmọ̀nà, àwọn abajade ìwádìí yóò jẹ́ kí a lo fún ìkànsí iṣẹ́ ikẹhin nikan.

Jọ̀wọ́ ka gbogbo ìbéèrè náà pẹ̀lú ìtẹ́lọ́run kí o sì yan aṣayan ìdáhùn tó bá ọ mu (fi àpẹẹrẹ kìkì (x) sí i). Ó ṣe pàtàkì pé kí o dáhùn gbogbo ìbéèrè náà pẹ̀lú ìtẹ́lọ́run.

Ẹ ṣéun fún àwọn ìdáhùn rẹ àti àkókò rẹ tó jẹ́ àràmàndà.

7. Àkọsílẹ̀ ẹka rẹ, níbi tí o ti n ṣiṣẹ́ lọwọlọwọ

Èlò mìíràn (kọ́ sí i)

    Ṣẹda ibeere rẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí