nítorí pé o kò fi ìbéèrè pàtó kan fún ìdáhùn, mo máa fi í síbí. ìwé àkọ́kọ́ rẹ jẹ́ díẹ̀ kéré jùlọ ní ìmọ̀. tí o bá ṣe ìwádìí gidi, má ṣe gbagbe láti fi ìkànsí àwọn olùwádìí àti ìmọ̀ míì nípa ìwádìí náà. nínú ìbéèrè nípa ọjọ́-ori, àwọn àkókò ọjọ́-ori rẹ ní ìkànsí. nínú ìbéèrè "kíá tó fọ́ aṣọ rẹ, ṣe o máa rò pé kí o ṣe àwọn tó tẹ̀lé" o lè jẹ́ kí olùdáhùn yan àwọn aṣayan méjì tàbí mẹ́ta àti fi ti tirẹ̀ kún. o lè ti fi àwọn irú ìbéèrè míì àti àkópọ̀ míì kún. yàtọ̀ sí i, èyí jẹ́ ìsapá tó dára láti dá ìwádìí lórí ayélujára!