ìtàn àkóónú ti Iwadi àti Ìdàgbàsókè lórí didara àti iṣelọpọ nínú àwọn àjọ Saudi - daakọ

Ní Orúkọ Allah Olùfẹ́, Olùrànlọ́wọ́

Àwọn ìbéèrè yìí ni a ṣe àtúnṣe láti mọ ìtàn àkóónú ti Iwadi àti Ìdàgbàsókè lórí didara àti iṣelọpọ nínú àwọn àjọ Saudi. Yóò ràn wá lọ́wọ́ láti mọ àwọn àfihàn tó yàtọ̀ síra tí ó lè ní ipa rere tàbí àìlera lórí iṣẹ́ àjọ. Iwadi lórí ipa R&D yóò ràn wá lọ́wọ́ láti mu didara àti iṣelọpọ àwọn ilé iṣẹ́ pọ̀ si, pàápàá jùlọ nínú ọ̀rọ̀ Saudi Arabia.  Ṣùgbọ́n, ìkànsí rẹ yóò fi iye kún ìwadi yìí, ó sì tún ṣàlàyé àwọn ìwòye kan sí ìwadi.

Jọ̀wọ́, jáde nínú ìbéèrè lẹ́yìn o ka kọọkan nínú ìtàn pẹ̀lú ìtẹ́lọ́run àti lẹ́yìn náà ṣàkóso (√) ibè tó tọ́, àlàyé yìí yóò jẹ́ ìkọ̀kọ́ àti yóò nìkan lo fún àfojúsùn ìwadi sáyẹ́ǹsì. Àlàyé tó pèsè yìí kì yóò lo ní àfihàn míì ju ti a sọ, ìkọ̀kọ́ yóò wà.

Ròyìn láti gba àlàyé tàbí ìbéèrè kankan. 

Olùṣàkóso,

Iwọn ilé iṣẹ́ nípa nọmba àwọn oṣiṣẹ́

Ẹka iṣẹ́

Míì

N/A

Rárá

5

Ṣẹda ibeere rẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí