Iwa Ẹ̀dá Àwọn Àṣàyàn Àwọn Agbà
Ẹ ṣéun fún gbigba àkókò láti kópa nínú ìwádìí kékeré yìí. Mo jẹ́ akẹ́kọ̀ọ́ ọdún keji ti KTU, ètò ìkànsí Èdá Tuntun. Àwọn ìbéèrè yìí ní ìdí láti ṣàwárí àwọn àṣàyàn àti ìmọ̀ràn tó yí padà nípa iwa ẹ̀dá àwọn agbà. Iwa ẹ̀dá àwọn agbà, tí a tún mọ̀ sí iwa ẹ̀dá tó péye, àti nígbà míì gẹ́gẹ́ bí iwa ẹ̀dá tó ní ìfọkànsìn sí àwọn agbà, jẹ́ irú iṣẹ́ àfihàn tí a ṣe pẹ̀lú ìfọkànsìn pàtó sí àwọn ìfẹ́ agbà àti tí a fojú kọ́ sí àwọn ọmọde tàbí gbogbo àwọn olùkànsí.
Àwọn ìmọ̀ràn rẹ yóò ràn wá lọ́wọ́ láti lóye ìfarahàn àti àǹfààní iwa ẹ̀dá fún àwọn olùkànsí tó péye. Kópa nínú ìwádìí yìí jẹ́ àìmọ̀ràn patapata. O lè yọkúrò nínú ìwádìí nígbàkigbà. Gbogbo ìdáhùn jẹ́ àkọsílẹ̀. Bí o bá ní ìbéèrè kankan jọ̀wọ́ kan mi ní [email protected].
Awọn abajade ibeere wa fun onkọwe nikan