Iwadi lori iṣẹ ṣiṣe

 

Kaabo! A jẹ́ ẹgbẹ́ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ yunifásítì tí ń ṣe ìwádìí iṣẹ́ ṣiṣe fún ìse agbese ìhuwasi àjọ. Jọ̀wọ́, ràn wa lọ́wọ́ láti dáhùn àwọn ìbéèrè mẹ́wàá tó tẹ̀lé, yóò gba ìṣẹ́jú diẹ̀ nìkan. Ẹ ṣéun ní àtẹ́yìnwá!

Awọn abajade wa ni gbangba

Iru

Igbà ọdún

Orílẹ̀-èdè

Iṣẹ́

1. Ṣé ìmúrasílẹ̀ nínú iṣẹ́ ni ohun tó ṣe pàtàkì jùlọ fún ọ láti ṣe dáadáa?

2. Ṣé o ní ìmọ̀lára pé iṣẹ́ rẹ ni a mọ́ tàbí a ṣe ìmúrasílẹ̀ sí i ní ilé iṣẹ́ rẹ nígbà tí o bá ṣe dáadáa?

3. Ṣé iwọ yóò ṣe dáadáa láti gba ìmúrasílẹ̀?

4. Ṣé iwọ yóò pa iṣẹ́ rẹ mọ́ dáadáa lẹ́yìn tí a bá mọ́ ọ?

5. Ṣé iwọ yóò ṣe dáadáa nínú "iṣẹ́ àlá" rẹ pẹ̀lú owó tí kò tọ́ ni pé ohun tó kù?

6. Pẹ̀lú gbogbo àwọn ohun míì tó wà, ṣé iwọ yóò ti ṣe dáadáa ju nínú ilé iṣẹ́ rẹ lọ pẹ̀lú owó tó ga diẹ?

7. Pẹ̀lú gbogbo àwọn ohun míì tó wà, ṣé iwọ yóò ti ṣe bínú nínú ilé iṣẹ́ rẹ tí owó bá dín kù díẹ̀?

8. Ṣé ìwa rẹ, àpẹẹrẹ, ìkànsí àti ìdákẹ́jẹ, ẹni tó ní ìfarapa, bẹ́ẹ̀ ni, nípa bí o ṣe ń ṣe dáadáa nínú iṣẹ́ rẹ?

9. Tí o bá ń ṣiṣẹ́ nínú ẹgbẹ́, ṣé ìwa àwọn ẹlẹgbẹ́ rẹ ní ipa lórí bí o ṣe ń ṣe dáadáa?

10. Nígbà tí o bá ń ṣiṣẹ́ ní ìtọ́sọ́nà nínú ibi iṣẹ́ kan, ṣé ìwa àwọn ẹlẹgbẹ́ rẹ ní ipa lórí bí o ṣe ń ṣe dáadáa?