Kí ni o fẹ́ jẹ?

Èyí jẹ́ ìwádìí nípa àwọn oúnjẹ tí o fẹ́, àwọn aṣa oúnjẹ tó yàtọ̀ síra àti bí o ṣe fẹ́ kí oúnjẹ ṣe àṣà. Kò sí ìmọ̀ràn amòye tó nílò, fún àwọn ènìyàn ojoojúmọ́ nìkan.

Kí ni ọjọ́-ori rẹ?

Kí ni ìbáṣepọ rẹ?

Kí ni ìtàn àṣà rẹ?

    …Siwaju…

    Jọwọ yan àwọn aṣa oúnjẹ lọwọlọwọ tí o nlo tàbí tí o ní ìmọ̀lára rere sí:

    Kí nìdí tí o fi nlo tàbí fẹ́ àwọn ọja oúnjẹ pàtó yìí? Ṣé ó jẹ́ nítorí:

    Ṣé àṣà oúnjẹ kankan lára àwọn tó wà lókè tí o fẹ́ dájú pé o máa yàgò fún? Bí bẹ́ẹ̀ ni, ṣé ó jẹ́ nítorí:

    Ìtàn tẹlifíṣọ̀n nípa sise ti fi hàn pé ó ṣe pataki láti ṣe àfihàn oúnjẹ kí ó lè dára. Kí ni ìfẹ́ rẹ nípa àṣà àfihàn oúnjẹ?

    Ṣé ìmọ̀lára rẹ nípa àṣà oúnjẹ jẹ́ nítorí ìfẹ́ rẹ sí àwọn ìlànà tuntun àti àtúnṣe tàbí ṣé o kò ní ìmọ̀lára kankan nípa àfihàn rárá?

    Kí nìdí tí o fi rò pé o ní ìmọ̀lára yìí?

      …Siwaju…

      Ṣé o máa ń jẹun níta gbangba?

      Ṣẹda ibeere rẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí