Lati Iṣẹ́-ìfẹ́ sí Iṣẹ́: Ìmọ̀ nípa Àwọn Olùkópa Àwùjọ Media àti Ìmọ̀ràn Àwọn Àkópọ̀ Iṣẹ́ wọn

Awọn abajade ibeere wa ni gbangba

kí ni ọjọ́-ori rẹ?

kí ni ìbáṣepọ rẹ?

kí ni iṣẹ́ rẹ?

Kí ni ohun tó fa ọ láti di olùkópa àwùjọ media?

Báwo ni o ṣe ṣe àfihàn iṣẹ́ rẹ gẹ́gẹ́ bí olùkópa àwùjọ media?

Kí ni àwọn àfihàn tó o gbagbọ́ pé ń kópa sí ìṣeyọrí rẹ gẹ́gẹ́ bí olùkópa àwùjọ media?

Báwo ni o ṣe ń pa àfihàn rẹ mọ́ nígbà tí o bá ń ṣe ìpolówó àwọn ọja àti iṣẹ́ fún àwọn olùgbọ́ rẹ?

Ní ìwò rẹ, kí ni o ro pé ń jẹ́ kí olùkópa àwùjọ media jẹ́ iṣẹ́ tó péye?

Báwo ni o ṣe ń dábò bo ìgbé ayé rẹ pẹ̀lú iṣẹ́ rẹ gẹ́gẹ́ bí olùkópa àwùjọ media?

Ṣé o ti dojú kọ́ àwọn ìṣòro kankan nínú ìmúlẹ̀ iṣẹ́ rẹ sí àwọn míì? Bí bẹ́ẹ̀ ni, ṣé o lè ṣàlàyé nípa àwọn iriri wọ̀nyí?

Ṣé o gbagbọ́ pé olùkópa àwùjọ media jẹ́ yiyan iṣẹ́ tó péye fún àkókò pẹ́?

Kí ni ipa tó o gbagbọ́ pé àwọn pẹpẹ àwùjọ ń kópa nínú ìmúlẹ̀ ìmọ̀lára àwùjọ nípa olùkópa àwùjọ gẹ́gẹ́ bí iṣẹ́?

Ní ìwò rẹ, kí ni diẹ lára àwọn ìṣòro tó ṣe pàtàkì jùlọ tó ń dojú kọ́ àwọn olùkópa àwùjọ media lónìí?