Oṣiṣẹ alailagbara

Kaabo) Orukọ mi ni Sheveleva Maria. Mo n ṣe ibeere nipa oṣiṣẹ alailagbara. Ẹ̀rí ìwádìí yìí - yóò mọ bí ọ̀pọ̀ ènìyàn ṣe kì í ní ìtẹ́lọ́run pẹ̀lú didara iṣẹ́ àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Jọwọ dáhùn àwọn ìbéèrè tó tẹ̀lé. Rí i dájú pé o dáhùn gbogbo àwọn ìbéèrè nínú àwọn àyè tó wà, kí o sì tẹ́ ẹ̀ka tó yẹ nínú àwọn ìbéèrè yíyàn púpọ̀.

Àkíyèsí: Àwọn ìbéèrè tó jẹ́ * ni a nílò láti dáhùn

Ṣe o n ṣiṣẹ́?*

Tí o bá yan “Rárá”, jọwọ kọ, kí ni o n ṣe?*

    …Siwaju…

    Báwo ni o ṣe máa n pàdé oṣiṣẹ alailagbara nínú hotele?*

    Tani oṣiṣẹ hotele tó n hù alailagbara?*

    Ẹlòmíràn

      Kí ni ìwà alailagbara ti oṣiṣẹ náà?*

      Ẹlòmíràn

        Ṣe o ti gbìmọ̀ láti dojú kọ́ iṣoro yìí?*

        Tí o bá yan “Bẹ́ẹ̀ni”, kọ bí o ṣe yí ipo yìí padà?*

          Kí ni àwọn ìgbésẹ̀ tó wà fún oṣiṣẹ yìí?*

          Ẹlòmíràn

            Yan àwọn ọgbọn pataki, ní ìmọ̀ rẹ, tí oṣiṣẹ hotele tó dára yẹ kí o ní.*

            Jọwọ ṣe àyẹ̀wò bí o ṣe ní ìtẹ́lọ́run pẹ̀lú ìdáhùn rẹ̀ ní hotele tó kẹhin. *

              …Siwaju…

              Ṣe o máa padà sí hotele tí o kẹhin ti o sinmi?*

              Ṣe àfihàn àwọn iṣẹ́ hotele tó dájú ní hotele nígbà ìsinmi rẹ̀ tó kẹhin.*

              Báwo ni ọjọ́-ori rẹ?*

              Ìbáṣepọ̀ rẹ*

              Orílẹ̀-èdè tí o kẹhin ṣàbẹwò sí hotele.*

              Ẹlòmíràn

                Ṣẹda ibeere rẹDájú sí fọ́ọ̀mù yìí