Ọja Ẹrọ Tuntun
A jẹ́ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ àtúnṣe láti Yunifásitì Fontys àti pé a kópa nínú ìṣèjọba kan tí a ń pè ní "Ètò Ìṣàkóso". Ìṣèjọba yìí ní àkópọ̀ ìdájọ́ àtọkànwá ti ẹ̀rọ ọmọde Dutch kan.
A nṣe ìpè àtọkànwá kan - 'àpò ẹranko tó ń sọ̀rọ̀'. Nígbà tí a bá fi idọti sí ẹnu ẹranko, ó máa ń ṣe ohun. Kó tó fi idọti, o ní láti yí helix kan. Oníbàárà ni a gba láàyè láti yan irú ẹranko pẹ̀lú àwọ̀. Ó tún jẹ́ pé a ti ṣe àtúnṣe rẹ fún ìṣàkóso idọti. A dá yín lójú pé ìdáhùn yín yóò jẹ́ àìmọ̀ àti pé a máa lo ó fún ìdí ẹ̀kọ́ nìkan.
Jọ̀wọ́, kó ìwádìí yìí pọ̀, nítorí pé ìdáhùn yín ṣe pàtàkì jùlọ fún ìwádìí wa àti ọja wa. Ó máa gba yín ní ìṣẹ́jú méjì! Ẹ ṣéun fún àkókò yín àti ìfaramọ́ yín
Awọn abajade ibeere wa ni gbangba