IWEWỌN ỌJỌ́ (NI)
Ẹ̀yin olùkọ́,
À ń pe yín pẹ̀lú ìfẹ́, kí ẹ kópa nínú ìwádìí wa nípa ìlera iṣẹ́ olùkọ́. Ìtàn yìí jẹ́ ìbéèrè kan nípa ìrírí yín lojoojúmọ́ nínú iṣẹ́ yín. Kí kópa yín ṣe iranlọwọ láti ní ìmúrasílẹ̀ sí ìgbé ayé olùkọ́ àti láti ní ìmọ̀ tó dára jùlọ nípa àwọn ìṣòro ojoojúmọ́ gẹ́gẹ́ bí olùkọ́.
Láti lè túmọ̀ ìdáhùn yín sí ìlera iṣẹ́ dáadáa, a bẹ yín kí ẹ kọ́kọ́ dáhùn àwọn ìbéèrè tó wà ní isalẹ.
Ìwádìí yìí ni a ṣe nínú àkóso ìṣèjọba àgbáyé “Kíkọ́ láti jẹ́” tí a ṣe àtìlẹyìn pẹ̀lú ètò Erasmus+. Àwọn olùkọ́ láti orílẹ̀-èdè mẹjọ ní Yúróòpù ni ń kópa nínú ìwádìí yìí. Nítorí náà, a lè fi àwọn abajade ìwádìí yìí ṣe àfihàn pẹ̀lú àwọn orílẹ̀-èdè míì. Gẹ́gẹ́ bí a ṣe dá lórí àwọn abajade, a yẹ kí a fa àwọn ìmòran fún àwọn olùkọ́, kí wọn lè ní ìlera tó pọ̀ si i àti kí ìbànújẹ́ wọn dínkù nínú iṣẹ́. A ní ìrètí pé àwọn abajade ìwádìí yìí yóò jẹ́ àfikún pataki àti alágbára sí ìmúrasílẹ̀ ìlera iṣẹ́ yín àti ìlera iṣẹ́ àwọn olùkọ́ ní ipele àgbáyé.
Gbogbo ìtàn yín yóò jẹ́ ìkọ̀kọ́. Nọ́mbà ìkópa yín ni ìbáṣepọ̀ kan ṣoṣo pẹ̀lú àwọn data tó gba. Ìbáṣepọ̀ nọ́mbà ìkópa yín pẹ̀lú orúkọ yín yóò jẹ́ ààbò ní Yunifásítì Karl Landsteiner.
Fífi ìbéèrè yìí kún yóò gba àkókò tó tó 10-15 ìṣẹ́jú.
Ẹ ṣéun fún kópa yín!